Trường học Việt
Chào mừng bạn đến với forum SchoolViet.Tk. hãy tham gia cùng chúng tôi nhé.
Luôn Luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu
Trường học Việt
Chào mừng bạn đến với forum SchoolViet.Tk. hãy tham gia cùng chúng tôi nhé.
Luôn Luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu
Trường học Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường học Việt

Mong các bạn viết bài có dấu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đã đến với forum Schoolviet.tk Forum SchoolViet.tk Rất Khuyến Khích Các Bạn Post Thật Nhiều Bài Viết Hay Và Chất Lượng.Tuy Nhiên Khi Các Bạn Post Bài Xin Lưu Ý Là Có Thể Post Những Bài Chế-Xuyên Tạc Mang Tính Gây Cười Nhưng Không Được Chứa Những Từ Ngữ-Ngôn Từ Không Phù Hợp Với Văn Hóa Cộng Đồng Lịch Sự Hay Đụng Chạm Đến Văn Hóa Chính Trị.Thân!.

Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ waXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
14/8/2010, 10:22
Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_06
Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_01Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_02_newsNếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_03
Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_04_newNếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_06_news
Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_07Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_08_newsNếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_09
[Thành viên] - Khách vi
Khách viếng thăm

Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Vide

Bài gửiTiêu đề: Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa

Nguồn : http://www.discovery-vn.co.cc/t79-topic

Tiêu Đề : Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa

Discovery Vietnamese Forum

--------------------------------------------------
Câu1: Làm thế nào để trở thành admin của 4r ? Cool
Câu2:khi làm admin thì bạn phải có nv gì?? (VD : chém đầu tất cả những th` chém gió trong 4r chẳng hạn Mad )
Câu3: ngoài Admin ra thì còn chức vụ nào cũng có thể quản lí 4r ko?? Wink
Cau4:Các Admin có thể ban nick nhau đc hay ko?? cat
Câu5: từ Admin có thể chuyển sag làm member đc ko ? ( em chỉ hỏi thế cho bik' thui,đừng hỉu lầm em Like a Star @ heaven )
mong các ank admin trả lời câu hỏi Twisted Evil Exclamation

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

14/8/2010, 10:54
Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_06
Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_01Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_02_newsNếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_03
Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_04_newNếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_06_news
Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_07Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_08_newsNếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Bgavatar_09
[Thành viên] - Khách vi
Khách viếng thăm

Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa

Nguồn : http://www.discovery-vn.co.cc/t79-topic

Tiêu Đề : Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa

Discovery Vietnamese Forum

--------------------------------------------------
cái này hài. Anh sẽ trả lời cho chú biết
1.bạn hãy tự lập riêng 1 4rum cho mình.
2. Chỉnh sửa lại 4rum phân quyền . Quản lí mem( thấy đấy không có admin thì 4rum sao thành được như thế này)
3. Tất nhiên là rất nhiều. Smod nè Mod nè Mod thì chia làm nhiều box khác nhau nữa. MOd sẽ giúp admin quản lí bài viết box của họ. Còn làm thế nào để được làm mod và smod sẽ đề cập sau. Vì đã có 2 admin Razz
4. Thích thì ban. NHưng mà admin chẳng bao giờ nói vớ nói vẫn spam linh tinh. Vì họ không mốn 4rum mình bị xấu .=> chẳng có lí do nào để admin bị ban Smile)
5. được chứ sao không thích thì lấy cái nic tên là admin đấy. nó phải leo bắt đầu từ ma mới mà. bât giwof được có 2 sao vì ít dùng. Smile). Còn nic Natural_KingDom và LastLeGenD đuợuc nic đó phân quyền cho. hỏi gì nữa nào

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Nếu bạn mún làm admin thì đừng bỏ wa

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài